กิจกรรม Super User กิจกรรม 14 February 2024 Hits: 677 คณบดีคณะศึกษาศาสตร์ พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมให้การต้อนรับ Dr. Luo La Mei จากมหาวิทยาลัย Chongqing University of Education ประเทศจีน Please Rate Vote 1 Vote 2 Vote 3 Vote 4 Vote 5 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รุ่งทิวา แย้มรุ่ง คณบดีคณะศึกษาศาสตร์ พร้อมคณะผู้บริหาร ร่วมให้การต้อนรับ Dr. Luo La Mei จากมหาวิทยาลัย Chongqing University of Education ประเทศจีน ในการพบปะเจรจาความร่วมมือทางร่วมกัน ในวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องรับรองคณบดีคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3 คณะศึกษาศาสตร์ Prev Next