ภาควิชาการศึกษาผู้ใหญ่และการศึกษาตลอดชีวิต มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ร่วมกับศูนย์บริการโลหิตแห่งชาติ สภากาชาดไทย
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tcf/2/16/1f514.png)
ขอเชิญชวนทุกท่านที่มีความประสงค์ร่วมบริจาคโลหิตตั้งแต่ 18 ปีขึ้นไป เพื่อสำรองโลหิตให้เพียงพอต่อการรักษาผู้ป่วยตามโรงพยาบาลต่างๆทั่วประเทศ
![?️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tfb/2/16/1f5d3.png)
วันพฤหัสบดี ที่ 15 กุมภาพันธ์ 2567
![⏰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb5/2/16/23f0.png)
ตั้งแต่เวลา 11.00 น.-15.00 น.
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t1a/2/16/1f3e5.png)
อาคารนวัตกรรม ศาสตราจารย์ ดร.สาโรช บัวศรี(อาคาร400ล้าน)
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te4/2/16/1f6a8.png)
หมายเหตุ!
![?](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te4/2/16/1f6a8.png)
นิสิต มศว ที่ร่วมบริจาคโลหิตจะได้รับชั่วโมงกิจกรรมหมวดบำเพ็ญประโยชน์ 6 ชั่วโมง