กิจกรรม Super User กิจกรรม 10 April 2021 Hits: 1773 ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์สมปอง ใจดีเฉย เข้ารับรางวัลสุวรรณหงส์ทองคำ Please Rate Vote 1 Vote 2 Vote 3 Vote 4 Vote 5 คณะศึกษาศาสตร์ มศว ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์สมปอง ใจดีเฉย จากภาควิชาหลักสูตรและการสอน ในโอกาสเข้ารับรางวัลสุวรรณหงส์ทองคำ รางวัลเชิดชูเกียรติด้านอนุรักษ์มรดกวัฒนธรรมไทย สาขาทํานุบํารุงศาสนา ศิลปวัฒนธรรมไทย เนื่องในวันอนุรักษ์มรดกไทย เมื่อวันเสาร์ที่ 3 เมษายน 2564 ที่ผ่านมา ณ หอประชุมคุรุสภา กระทรวงศึกษาธิการ กรุงเทพมหานคร Prev Next