นิสิต/ศิษย์เก่า Super User นิสิต/ศิษย์เก่า 14 June 2022 Hits: 1213 ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.กนก จันทรา ศิษย์เก่าระดับปริญญาเอก เข้ารับรางวัล พิธียกย่องเชิดชูเกียรติบุคลากรแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย User Rating: 1 / 5 Please Rate Vote 1 Vote 2 Vote 3 Vote 4 Vote 5 คณะศึกษาศาสตร์ มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ ขอแสดงความยินดีกับ อาจารย์ ดร.กนก จันทรา ศิษย์เก่าระดับปริญญาเอก ปรัชญาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิทยาการทางการศึกษาและการจัดการเรียนรู้ เข้ารับรางวัล พิธียกย่องเชิดชูเกียรติบุคลากรแห่งจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ในฐานะผู้สร้างชื่อเสียงเกียรติคุณและนำความภาคภูมิใจมาสู่จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย ประเภทงานวิจัยระดับชาติและนานาชาติ เมื่อวันที่ 31 พฤษภาคม 2565 ณ หอประชุมจุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย Prev Next