เมื่อวันที่ 28 เมษายน 2565 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.รุ่งทิวา แย้มรุ่ง คณบดีคณะศึกษาศาสตร์ พร้อมด้วยอาจารย์ประจำศูนย์การศึกษาพิเศษ ร่วมแสดงความยินดีกับนางสุรัญจิต วรรณนวล ศิษย์เก่าคณะศึกษาศาสตร์ สาขาวิชาการศึกษาพิเศษ ได้รับรางวัลดีเด่นด้านผู้ประสบความสำเร็จในวิชาชีพ หรือหน้าที่การงาน จากงานเชิดชูเกียรติศิษย์เก่า และคนดีศรีนครินทร์ ประจำปีการศึกษา 2564 ณ ห้องรับรองคณบดีคณะศึกษาศาสตร์ ชั้น 3 คณะศึกษาศาสตร์ มศว
![](/images/2022/04/k417.jpg)
![](/images/2022/04/k418.jpg)
![](/images/2022/04/k419.jpg)