กิจกรรม Super User กิจกรรม 06 December 2023 Hits: 212 แสดงความยินดี เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยอุตสาหกรรมสร้างสรรค์ ครบรอบ 6 ปี Please Rate Vote 1 Vote 2 Vote 3 Vote 4 Vote 5 ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.อาทิตย์ โพธิ์ศรีทอง รองคณบดีฝ่ายแผนงานและกิจการพิเศษ และนางสาวลัดดา ดีอินทร์ หัวหน้างานบริหารและธุรการ เข้ามอบแจกันดอกไม้แสดงความยินดีแด่ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.ขจีพร วงศ์ปรีดี คณบดีวิทยาลัยอุตสาหกรรมสร้างสรรค์ เนื่องในวันคล้ายวันสถาปนาวิทยาลัยอุตสาหกรรมสร้างสรรค์ ครบรอบ 6 ปี วันพุธที่ 6 ธันวาคม 2566 ณ วิทยาลัยอุตสาหกรรมสร้างสรรค์ อาคาร 6 Prev Next