กิจกรรม Super User กิจกรรม 24 December 2021 Hits: 1226 ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ พ.ต.ท.ดร.สุขอรุณ วงษ์ทิม ศิษย์เก่าการศึกษาดุษฎีบัณฑิต ได้รับรางวัล เชิดชูเกียรติ "สตรีตัวอย่างแห่งปี" Please Rate Vote 1 Vote 2 Vote 3 Vote 4 Vote 5 คณะศึกษาศาสตร์ ขอแสดงความยินดีกับ รองศาสตราจารย์ พ.ต.ท.ดร.สุขอรุณ วงษ์ทิม ศิษย์เก่าการศึกษาดุษฎีบัณฑิต สาขาวิชาจิตวิทยาการให้คำปรึกษา ภาควิชาการแนะแนวและจิตวิทยาการศึกษา ได้รับรางวัล เชิดชูเกียรติ "สตรีตัวอย่างแห่งปี" ประจำปี ๒๕๖๔ สาขา การวิจัยและพัฒนา Prev Next